คุณสมบัติ Monitor 23.6” PHILIPS 241V8L6/67 (VA, VGA, HDMI) 75Hz
| Brand | PHILIPS |
| Model | 241V8L6/67 |
| Screen Size | 23.8″ |
| Panel Type | VA |
| Pixel Pitch | 0.27156 x 0.27156mm |
| Maximum Resolution | 1920 x 1080 |
| Brightness | 250 cd/m2 |
| Contrast Ratio | 3000:1 |
| Dynamic Contrast Ratio | Mega Infinity DCR |
| Viewing Angle | 178º (H) / 178º (V) |
| Response Time | 4 ms (GtG) |
| Refresh Rate | 75 Hz |
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Color Support | 16.7 M |
| Color Gamut | N/A |
| HDMI | 1 x HDMI 1.4 |
| DisplayPort | None |
| D-Sub (VGA) | 1 x VGA |
| Speaker | None |
| Special Features | stand : Tilt : -5/20° audio output :3.5mm LowBlue : Yes EasyRead :Yes sRGB : Yes Adaptive-Sync : Yes |
| Package Contents | N/A |
| Dimension | (W x D x H) : 53.80 x 41.40 x 22.00 cm |
| Net Weight | 2.99 KG |
| Package Dimension | (W x D x H) : 60.20 x 12.70 x 41.00 cm |
| Gross Weight | 4.20 KG |
| Volume | 31,346.14 cm3 |
รายละเอียดสินค้า Monitor 23.6” PHILIPS 241V8L6/67 (VA, VGA, HDMI) 75Hz
ภาพที่สดใส คมชัด เหนือจินตนาการ
จอภาพมุมกว้าง V line จาก Philips ให้การรับชมที่เหนือจินตนาการ และความคุ้มค่าอันยิ่งยวดด้วยฟีเจอร์ที่สำคัญต่างๆ Adaptive-Sync มอบการแสดงผลวิดีโอที่ลื่นไหล มีป้องกันแสงสะท้อนโหมด LowBlue และการปราศจากอาการภาพกะพริบเพื่อการรับชมที่สบายตา
HDMI รองรับการเชื่อมต่อดิจิตอลอเนกประสงค์
อุปกรณ์ที่รองรับ HDMI มีฮาร์ดแวร์ทั้งหมดที่จำเป็นในการรับอินพุต อินเตอร์เฟซมัลติมีเดียความละเอียดสูง (HDMI), สายเคเบิล HDMI ช่วยให้สัญญาณวิดีโอดิจิตอล และเสียงคุณภาพสูงที่ส่งผ่านเคเบิลจากคอมพิวเตอร์หรือแหล่ง AV ทั้งหมด (รวมถึงกล่องรับสัญญาณ, เครื่องเล่น DVD, และเครื่องรับ A/V และกล้องวิดีโอ)
![philips-241v86-va-75hz-1.jpg จอคอม Philips 241V8L6/67 23.6" VA Monitor 75Hz [241V8L6/67]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/philips-241v86-va-75hz-1-40x40.jpg)
![philips-241v86-va-75hz-2.jpg จอคอม Philips 241V8L6/67 23.6" VA Monitor 75Hz [241V8L6/67]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/philips-241v86-va-75hz-2-40x40.jpg)
![philips-241v86-va-75hz-4-square_medium.jpg จอคอม Philips 241V8L6/67 23.6" VA Monitor 75Hz [241V8L6/67]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/philips-241v86-va-75hz-4-square_medium-40x40.jpg)
![philips-241v86-va-75hz-5-square_medium.jpg จอคอม Philips 241V8L6/67 23.6" VA Monitor 75Hz [241V8L6/67]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/philips-241v86-va-75hz-5-square_medium-40x40.jpg)
![philips-241v8lb-67-23-8-inch-va-fhd-monitor-100hz-cover-view.jpg จอคอม Philips 241V8LB/67 23.8" VA FHD Monitor 100Hz [241V8LB/67]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/philips-241v8lb-67-23-8-inch-va-fhd-monitor-100hz-cover-view-300x300.jpg)
![philips-271v8lb-67-27-inch-va-fhd-monitor-100hz-cover-view.jpg จอคอม Philips 271V8LB/67 27" VA FHD Monitor 100Hz [271V8LB/67]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/philips-271v8lb-67-27-inch-va-fhd-monitor-100hz-cover-view-300x300.jpg)
![philips-221v8-67-1-square_medium.jpg จอคอม Philips 221V8L/67 21.5" VA Monitor 75Hz [221V8L/67]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/philips-221v8-67-1-square_medium-300x300.jpg)
![philips-203v5lhsb2-67-19-5-inch-tft-monitor-60hz-cover-view.jpg จอคอม Philips 203V5LHSB2/67 19.5" TFT Monitor 60Hz [203V5LHSB2/67]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/philips-203v5lhsb2-67-19-5-inch-tft-monitor-60hz-cover-view-300x300.jpg)
![philips-271v8b-67-27-inch-ips-fhd-monitor-100hz-cover-view.jpg จอคอม Philips 271V8B/67 27" IPS FHD Monitor 100Hz [271V8B/67]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/philips-271v8b-67-27-inch-ips-fhd-monitor-100hz-cover-view-300x300.jpg)