PC Lenovo IC5 14IAB7 (90T3005PTA)
- ทำงานอย่างมีประสิทธิภาพด้วยซีพียูที่สุดทรงพลัง Intel Core i7-12700 ความเร็ว 2.1GHz
- มาพร้อมแรม 8GB DDR4 และ รองรับการอัพเกรด
- หน่วยประมวลผลกราฟิก AMD Radeon RX 6400 4GB
- โหลดอะไรก็รวดเร็วด้วย SSD PCIe 512GB
- รองรับ Wi-Fi และ Bluetooth
- มาพร้อมระบบปฏิบัติการ Windows 11 Home
คุณสมบัติ PC Lenovo IC5 14IAB7 (90T3005PTA)
| Brand | Lenovo |
| Model | IC5 14IAB7 (90T3005PTA) |
| Processor | Intel Core i7-12700 (2.1GHz up to 4.9GHz, 25MB Intel Smart Cache) |
| CPU Brand | Intel |
| CPU Series | i7 |
| CPU Model Number | 12700 |
| CPU Generation | 12th |
| Chipset | Intel B660 Chipset |
| Graphics | AMD Radeon RX 6400 (4GB GDDR6) |
| GPU Brand | AMD |
| GPU Line | Radeon |
| GPU Series | RX |
| GPU Model | 6400 |
| Main Memory | 8GB (1x8GB) DDR4 UDIMM 3200MHz |
| Memory Slot | 2 x DDR4 UDIMM slots, dual-channel capable |
| Max Memory | 32GB |
| Storage | 512GB SSD M.2 2280 PCIe 3.0×4 NVMe |
| Storage Slot | 1 x 3.5″ HDD (up to 2TB) 1 x M.2 SSD (up to 1TB) |
| Expansion Slots | 1 x PCIe 4.0 x1, full height 1 x PCIe 4.0 x16, full height 1 x M.2 slots (for WLAN) |
| Port | 4 x USB 2.0 1 x USB 3.2 Gen 1 1 x USB 3.2 Gen 2 1 x USB-C 3.2 Gen 1 (support data transfer and 5V@3A charging) 1 x HDMI 2.0b 1 x VGA |
| Optical Disk Drive | 9.0mm DVD±RW |
| Audio | High Definition (HD) Audio, Realtek ALC623-CG codec |
| Audio Jack | 1 x headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1 x headphone (3.5mm) |
| Network | 10/100/1000 LAN |
| Wireless | WiFi 6 (11ax) |
| Bluetooth | Bluetooth 5.1 |
| CardReader | None |
| Power Supply | 260W 90% |
| Keyboard | Yes |
| Mouse | Yes |
| OS | Windows 11 Home |
| Special Feature | N/A |
| Dimension | (W x D x H) : 14.50 x 28.79 x 34.00 cm |
| Net Weight | 5.40 KG |
| Package Dimension | (W x D x H) : 25.00 x 39.00 x 53.00 cm |
| Gross Weight | 6.78 KG |
| Volume | 51,675.00 cm3 |








