คุณสมบัติสินค้า
| Screen Size | 23.8 inch |
| Resolution | 3840 x 2160 |
| Color resolution | 1.07 Billions |
| Brightness | 500 cd/m2 |
| Contrast ratio | 1200:1 |
| Frequency Response | 14 ms |
| Connectors | Thunderbolt |
| Widescreen | 16:9 |
| Weight | 5.2 Kg |
| Color | Black |
| Input Video Compatibility | Thuderbolt |
| D-Sub | No |
| DVI | No |
| HDMI | No |
| Display Port | No |
| LED Backlight | IPS |
| Power Supply | 100-240 Vac, 50-60 Hz |
| Power Consumption | 200 W |
| Dimensions W x D x H | 55.6 x 22.9 x 52.8 cm |
| Warranty | 3 Year |

จอแสดงผล LG UltraFine?
คู่หูที่สมบูรณ์แบบสำหรับ Mac
จอภาพ LG UltraFine? 4K คือคู่หูที่สมบูรณ์แบบสำหรับผู้ใช้อุปกรณ์ Mac ที่กำลังมองหาจอภาพที่รองรับการใช้งานร่วมกับ Mac

จอแสดงผล 23.7″ IPS 4K
ปรับแต่งประสิทธิภาพด้านสีสำหรับ Mac
LG 24MD4KL มอบการแสดงผล UHD ที่น่าทึ่งกว่า 8 ล้านพิกเซล พร้อมคุณภาพที่เหนือชั้น เมื่อคุณดูหรือแก้ไขภาพและรับชมวิดีโอด้วยเครื่อง Mac จอภาพประสิทธิภาพสูงรุ่นนี้จะให้ความละเอียดในระดับ 4K

DCI-P3 & 500nits
สีสันเต็มอิ่ม ความสว่างมากกว่า
จอแสดงผล LG UltraFine? 4K รองรับความสว่าง DCI-P3 & 500nits จึงแสดงข้อความได้อย่างคมเฉียบและภาพสวยสมจริง ด้วยช่วงสีที่กว้างกว่าและความหลากหลายของสีที่มากกว่า

Thunderbolt? 3
พอร์ตที่เปี่ยมประสิทธิภาพ รองรับการใช้งานหลากหลาย
จอแสดงผล LG UltraFine? 4K พร้อมด้วย Thunderbolt? 3 รองรับการเชื่อมต่อ 4K Daisy Chain สำหรับการกำหนดค่าเวิร์กสเตชั่น Mac ที่ใช้งานได้หลากหลาย รวมทั้งชาร์จเครื่อง Mac สูงสุด 85W ในเวลาเดียวกัน โดยไม่ต้องใช้สายไฟแยกต่างหาก

4K Daisy Chain
เวิร์กสเตชั่นที่เปี่ยมด้วยประสิทธิภาพสูงสุด
จอแสดงผล LG UltraFine? 4K พร้อมด้วย Thunderbolt? 3 รองรับการเชื่อมต่อแบบ 4K Daisy Chain คุณจึงสามารถเปิดใช้จอแสดงผล LG UltraFine? 4K สองเครื่อง ซึ่งให้ความละเอียด UHD 4K ขณะที่คุณเชื่อมต่อเครื่อง MacBook Pro หรือ MacBook Air เข้ากับจอภาพดังกล่าว

*สามารถเชื่อมต่อ Mac หรือ iPad Pro ที่รองรับ USB Type-C? โดยใช้สาย USB Type-C? ที่รวมอยู่ในแพ็คเกจ
เข้ากันได้กับ Mac
สามารถใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Mac ทั้งหมด
พอร์ต Thunderbolt? 3 บน 24MD4KL สามารถใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Mac ทั้งหมด* ที่รองรับ Thunderbolt? 3 และ USB Type-C? ได้อย่างสมบูรณ์ และพอร์ต USB Type-C? มอบการเชื่อมต่อเพิ่มเติมและพลังงานสำหรับอุปกรณ์และอุปกรณ์เสริมที่เข้ากันได้

การควบคุมการแสดงผล
การควบคุมการแสดงผลอย่างไร้รอยต่อ
การควบคุมการตั้งค่าแสดงผลอย่างละเอียด เช่น ความสว่าง และระดับเสียง สามารถทำได้โดยใช้ macOS โดยไม่จำเป็นต้องใช้ปุ่มบนจอภาพ

ขาตั้งแบบปรับได้
เวิร์กสเตชั่นที่ยืดหยุ่น
จอแสดงผล LG UltraFine? 4K สามารถปรับความสูง/ก้ม-เงยได้อย่างง่ายดาย และสามารถติดตั้งบนผนังได้อย่างสะดวกโดยใช้โครงติดตั้ง VESA* ดังนั้นผู้ใช้จึงสามารถสร้างสภาพแวดล้อมแบบส่วนตัวที่สะดวกสบายมากขึ้น เพื่อประสิทธิภาพสูงสุด

![monitor-lg-ultrafine-4k-24md4kl-b.jpg [24MD4KL] Monitor LG UltraFine 4K 24MD4KL-B](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/monitor-lg-ultrafine-4k-24md4kl-b-40x40.jpg)
![20230221110918_57993_352_1.jpg จอมอนิเตอร์ LG MONITOR UltraGear [24GQ50F-B.ATMQ]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/20230221110918_57993_352_1-300x300.jpg)
![20221001091522_55443_352_1.jpg จอมอนิเตอร์ Monitor 31.5'' LG 32UN880-B (IPS, HDMI, DP, USB-C, SPK) FREESYNC 4K 60Hz [32UN880-B]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/20221001091522_55443_352_1-300x300.jpg)
![monitor-lg-20mk400a-b.png [20MK400A-B] Monitor LG 20MK400A-B](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/monitor-lg-20mk400a-b-300x300.png)
![20221101113014_55968_405_1.png จอมอนิเตอร์ Monitor 27.6'' LG NANO DUALUP 28MQ780-B (IPS, HDMI, DP, USB-C, SPK) 2K 60Hz [28MQ780]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/20221101113014_55968_405_1-300x300.png)
![20220211180013_51176_352_1.jpg จอมอนิเตอร์ Monitor 31.5'' LG 32GP850-B (IPS, HDMI, DP, SPK ) G-SYNC 2K 165Hz [32GP850-B]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/20220211180013_51176_352_1-300x300.jpg)