คุณสมบัติสินค้า
| Screen Size | 27.0 inch |
| Resolution | 1920 x 1080 @ 165 Hz |
| Color resolution | 16.9 Million, Color Gmut NTSC 72% (CIE1931) |
| Brightness | 250 cd/m2 |
| Contrast ratio | 1800:1 |
| Frequency Response | 5 ms |
| Connectors | 1x DisplayPort, 2x HDMI, Headphone out |
| Widescreen | 16:9 |
| Weight | 3.57 Kg |
| Color | Black |
| Input Video Compatibility | AMD Freesync premium |
| D-Sub | No |
| DVI | No |
| HDMI | 2x HDMI |
| Display Port | 1x DisplayPort 1.2 |
| LED Backlight | VA |
| Power Supply | 100-240 Vac, 50-60 Hz |
| Power Consumption | 32 W |
| Dimensions W x D x H | 61.37 x 45.61 x 20.16 cm. |
| Warranty | 3 Year |

เป็นผู้เปลี่ยนเกม
ยกระดับประสบการณ์การเล่นเกมของคุณด้วยจอภาพเกม LG UltraGear
อัตราการรีเฟรช 165Hz
การเคลื่อนไหวในการเล่นเกมที่ลื่นไหล ความเร็วที่รวดเร็วเป็นพิเศษที่ 165Hz ช่วยให้เกมเมอร์มองเห็นเฟรมถัดไปได้อย่างรวดเร็ว และทำให้ภาพแสดงได้อย่างราบรื่น ผู้เล่นสามารถตอบสนองต่อฝ่ายตรงข้ามได้อย่างรวดเร็วและเล็งไปที่เป้าหมายได้อย่างง่ายดาย

อัตราการตอบสนองที่รวเร็ว
การเล่นเกมสำหรับเกมเมอร์ที่แน่นอน

AMD FreeSync™ ชัดเจนยิ่งขึ้น มันส์ขึ้น
เทคโนโลยี AMD FreeSync™ Premium ลื่นไหลจำนวนเพื่อการรับชมที่สมบูรณ์

ออกแบบมาเพื่อเน้นการเล่นเกม
ยกระดับประสบการณ์การเล่นเกมของคุณด้วยดีไซน์หกเหลี่ยมใหม่และขอบจอบาง 3 ด้าน ฐานสามารถปรับได้เพื่อเปลี่ยนการเอียงของจอภาพเพื่อช่วยให้คุณเล่นเกมได้อย่างสะดวกสบายยิ่งขึ้น

การตั้งค่าให้ สไตล์การเล่นเกมของคุณ
เกมสามารถเมอร์ On-Screen Display และ OnScreen Control เพื่อทุกคนได้ทุกครั้ง

ตอบสนองต่อฝ่ายตรงข้ามได้เร็วขึ้น
ลดความล่าช้าของอินพุตด้วย Dynamic Action Sync ช่วยให้เกมเมอร์จับช่วงเวลาสำคัญได้แบบเรียลไทม์

สีดำกันโคลง โจมตีก่อนในความมืด
Black Stabilizer ช่วยให้เกมเมอร์หลีกเลี่ยงสไนเปอร์ที่ซ่อนตัวอยู่ในที่มืดที่สุด และหลบหนีจากสถานการณ์ที่แฟลชระเบิดได้อย่างรวดเร็ว

เป้าเล็ง เป้าหมายที่ดีกว่า
จุดเป้าหมายได้รับการแก้ไขที่กึ่งกลางเพื่อเพิ่มความแม่นยำในการยิง
.jpg)
ตัวนับ FPS ติดตามอัตราเฟรมของคุณ
พร้อมติดตั้งซอฟต์แวร์ที่ต้องการเฟรมต่อวินาที (FPS) อย่าลืมที่มุมของหน้าจอ
![LG-MONITOR-UltraGear-27GQ50F-BATMQ-1-square_medium.jpg จอมอนิเตอร์ LG MONITOR UltraGear [27GQ50F-B.ATMQ]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/LG-MONITOR-UltraGear-27GQ50F-BATMQ-1-square_medium-40x40.jpg)
![LG-MONITOR-UltraGear-27GQ50F-BATMQ-3-square_medium.jpg จอมอนิเตอร์ LG MONITOR UltraGear [27GQ50F-B.ATMQ]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/LG-MONITOR-UltraGear-27GQ50F-BATMQ-3-square_medium-40x40.jpg)
![LG-MONITOR-UltraGear-27GQ50F-BATMQ-7-square_medium.jpg จอมอนิเตอร์ LG MONITOR UltraGear [27GQ50F-B.ATMQ]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/LG-MONITOR-UltraGear-27GQ50F-BATMQ-7-square_medium-40x40.jpg)
![LG-MONITOR-UltraGear-27GQ50F-BATMQ-4-square_medium.jpg จอมอนิเตอร์ LG MONITOR UltraGear [27GQ50F-B.ATMQ]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/LG-MONITOR-UltraGear-27GQ50F-BATMQ-4-square_medium-40x40.jpg)

![be5578d2-7b87-42b9-8db3-833e70caa728.jpg [29WK600-W] LG 29WK600-W 29 INCH IPS ULTRAWIDE *จอคอมพิวเตอร์](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/be5578d2-7b87-42b9-8db3-833e70caa728-300x300.jpg)
![lg-ultrageaar-32gn650-b-1-square_medium.jpg LG MONITOR ULTRA GEAR [32GN650-B]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/lg-ultrageaar-32gn650-b-1-square_medium-300x300.jpg)
![20220211180013_51176_352_1.jpg จอมอนิเตอร์ Monitor 31.5'' LG 32GP850-B (IPS, HDMI, DP, SPK ) G-SYNC 2K 165Hz [32GP850-B]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/20220211180013_51176_352_1-300x300.jpg)
![20221001091522_55443_352_1.jpg จอมอนิเตอร์ Monitor 31.5'' LG 32UN880-B (IPS, HDMI, DP, USB-C, SPK) FREESYNC 4K 60Hz [32UN880-B]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/20221001091522_55443_352_1-300x300.jpg)
![20181117144505_30801_21_1.jpg จอมอนิเตอร์ Monitor 23.8'' LG 24MK600M-B (IPS, HDMI) 75Hz [24MK600M-B]](https://iristechworld.com/wp-content/uploads/2025/08/20181117144505_30801_21_1-300x300.jpg)