UBiQUiTi UF-SM-10G

฿3,900.00

SKU: UF-SM-10G Category: Tag:

Description

คุณลักษณะเฉพาะ

ประเภทอุปกรณ์

  • อุปกรณ์ SFP+ โมดูล ความเร็วสูงสุด 10,000 Mbps (10G), 1310 nm Wavelength, หัวต่อแบบ Dual LC, สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Single-Mode Fiber) สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทางสูงสุด 10,000 เมตร *** อุปกรณ์แบบแพ็ค 2 ชิ้น

การนำไปใช้งาน

  • สำหรับเชื่อมต่อระยะไกล ระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทางสูงสุด 10,000 เมตร
  • สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Single-Mode Fiber) หัวต่อแบบ Dual LC / 10,000 เมตร