welcome to iristechworld.com  ศูนย์รวมสินค้าไอทีชั้นนำของประเทศไทย และได้รับการรับรองมาตรฐานการผลิตจากบริษัทชั้นนำของโลก  |  Line@ : @iristw.com

Menu
No products in the cart.

UBiQUiTi UF-MM-1G

฿950.00

UBiQUiTi UF-MM-1G

SKU UF-MM-1G Category Tag

Description

ประเภทอุปกรณ์

  • อุปกรณ์ SFP โมดูล ความเร็วสูงสุด 1,250 Mbps, 850 nm Wavelength, หัวต่อแบบ Dual LC, สายไฟเบอร์ออพติคแบบมัลติโหมด (Multi-Mode Fiber) สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทางสูงสุด 550 เมตร *** อุปกรณ์แบบแพ็ค 2 ชิ้น

การนำไปใช้งาน

  • สำหรับเชื่อมต่อระยะไกล ระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทางสูงสุด 550 เมตร
  • สายไฟเบอร์ออพติคแบบมัลติโหมด (Multi-Mode Fiber) หัวต่อแบบ LC / 550 เมตร