welcome to iristechworld.com  ศูนย์รวมสินค้าไอทีชั้นนำของประเทศไทย และได้รับการรับรองมาตรฐานการผลิตจากบริษัทชั้นนำของโลก  |  Line@ : @iristw.com

Menu
No products in the cart.

UF-GP-B+ – Ubiquiti Networks

฿2,950.00

UF-GP-B+ – Ubiquiti Networks

SKU UF-GP-B+ Category Tag

Description

UF-GP-B+
  Supported Media   Single-Mode Fiber
  Connector Type   (1) SC/UPC
  BiDi   N/A
  TX Wavelength   1490 nm
  RX Wavelength   1310 nm
  Tx power range   1.5 to 5 dBm
  Rx power range   -8 to -28 dBm
  Downstream Data Rate   2.5 Gbps
  Upstream Data Rate   1.25 Gbps
  Cable Distance   20 km